Khóa Điện Tử Yale YMI70AMB Đa Năng
Giá gốc là: 22.493.000 ₫.Giá hiện tại là: 12.030.000 ₫.
Tính năng khóa vân tay Yale YMI 70A MB
Khóa điện tử YMI 70 AMB có chức năng khóa cửa tự động
Hướng dẫn sử dụng bằng giọng nói: tiếng Anh
Cài được 03
19 People watching this product now!
Mô tả
  • Công nghệ Mã Số Ảo chống lộ mật khẩu ngay cả khi bị nhìn trực tiếp
  • Thân khóa theo chuẩn Châu Âu, Lưỡi gà & Chốt chết Inox 304 chống cắt
  • Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá, cậy cửa
  • Yale YMI70A MB báo động khi nhập sai pass, quẹt sai vân tay quá 5 lần
  • Cảm biến báo động khi nhiệt độ bên trong trên 60*C
  • Cho phép cài đặt Mật mã một lần
  • Có chế độ khóa trái trong, khóa trái ngoài đảm bảo an toàn hoặc riêng tư tuyệt đối
  • Cảnh báo pin yếu trước 10 ngày, có cực sạc pin dự phòng phía ngoài
  • Khóa điện tử Yale YMI70 AMB có chức năng chống làm phiền
  • Có khả năng tích hợp đóng / mở cửa bằng smart phone thông qua Bluetooth
  • Tích hợp với hệ thống smarthome thông qua song Zwave & Zigbee
Đặc điểm kỹ thuật khóa cửa điện tử Yale YMI70AMB
  • Kiểu mở vân tay chạm, Thẻ từ, Mã số, Bluetooth, Chìa cơ
  • Vân tay 40 vân tay Life-Scan quản lý bằng ID
  • Khóa YMI70AMB có 4 thẻ từ
  • Mật mã bảo mật 30 mật mã, mỗi mã từ 6~12 ký tự điện tử
  • Điểu khiển từ xa kết nối qua bluetooth (không dây)
  • Chìa khóa cơ đi kèm 02 chìa CNC
  • Tầm xa remote 35 – 50mm
  • Độ dầy cửa phù hợp 35 – 80mm
  • Vật liệu Hợp kim nhôm siêu bền, ANZ plastics
  • Độ ẩm 0% – 90%
  • Nhiệt độ Từ -40°C đến 80°C
  • Khóa cửa điện tử Yale YDM4109+ Báo động cháy 60°C
  • Nguồn điện Pin Kiềm khô Alkiline 1,5V x4
  • Thời gian chạy của Pin 12 tháng (10 lần/ngày)
  • Thân trước: 68 x 40 x340 mm (DxRxC)
  • Thân sau : 72 x 38 x 344mm DxRxC)