Khóa Bấm Yale Y120B/50/163/1/5
Giá gốc là: 671.000 ₫.Giá hiện tại là: 520.000 ₫.
Tính năng khóa cửa móc Yale Y120B/50/163/1/5
Mặt thân mạ crôm chắc chắn
Hoạt động tốt trong điều kiện ngoài trời, chịu được độ ẩm ướt và độ bẩn cao
C
12 People watching this product now!
Mô tả
  • Mặt thân mạ crôm chắc chắn
  • Cọng bằng thép gia cường Boron kháng lực, chống cắt, chống axit.
  • Cơ chế vòng móc kép
  • Cơ chế tự khóa
Thông số kỹ thuật khóa cửa bấm Yale Y120B/50/163/1/5
  • Vật liệu: Solid Brass / Satin Chrome
  • Vật liệu vòng móc: thép Boron**
  • Số khóa móc: 1
  • Chấm điểm An ninh: 5
  • Chống ăn mòn: Ngoài trời
  • Thân khóa rộng: 50 mm
  • Kích thước thân 50x47x17mm
  • Chiều cao còng khóa 62mm
  • Đường kính 7mm